ലിസി ഡേവിഡ് (56) ഹൂസ്റ്റണിൽ നിര്യാതയായി 

0
416
ഹൂസ്റ്റൺ:  ഷുഗർലാൻഡിൽ ദീർഘവർങ്ങളായി     താമസിക്കുന്ന കൊല്ലം മുഖത്തല പനങ്ങോട്ടു ഡേവിഡ് ലൂക്കോസിന്റെ ഭാര്യ ലിസി ഡേവിഡ് (56 ) ഹൂസ്റ്റണിൽ നിര്യാതയായി. പരേത തുമ്പമൺ തച്ചിറത്തു പരേതരായ ടി.ടി. കോശിയുടെയും മറിയാമ്മ കോശിയുടെയും മകളാണ്.
ഹൂസ്റ്റൺ സെൻറ് ലൂക്ക് ഹോസ്‌പിറ്റലിൽ 29 വർഷമായി റെജിസ്റെർഡ് നഴ്‌സായി ജോലി ചെയ്തു വരുകയായിരുന്നു.
മക്കൾ: ഷെർലിൻ, ഷോബിൻ
പൊതുദർശനം (Wake Service)  ജനുവരി 4 നു വ്യാഴാഴ്ച  വൈകുന്നേരം 5 മുതൽ 9 വരെ ട്രിനിറ്റി മാർത്തോമാ ദേവാലയത്തിൽ വച്ച് ( 5810, Almeda Genoa Road, Houston, Texas 77048) നടത്തപെടുന്നതാണ്.
സംസ്കാര ശുശ്രൂഷാകൾ  ഹൂസ്റ്റൺ ട്രിനിറ്റി മാർത്തോമാ ദേവാലയത്തിൽ  ജനുവരി 5 നു വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ 9 മണിക്ക് ആരംഭിക്കുന്നതും തുടർന്ന് പെയർലാൻഡ് സൗത്ത് പാർക്ക് സെമിത്തേരിയിൽ ( 1310. N Main St, Pearland, TX 77581) മൃതദേഹം  സംസ്‌കരിക്കുന്നതുമാണ്.
കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് ബന്ധപെടുക
റിപ്പോർട്ട്: ജീമോൻ റാന്നി

LEAVE A REPLY